Welcome & Happy Holidays!
Trang 2 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 208
    thanks for share.

Trích dẫn Gửi bởi kuem0912
    có mà, chữ mạch nguồn xung 5v-2A chữa màu da cam đấy
    cám ơn bạn mình down được rồi ,nhưng mà bạn làm ơn chuyển giúp mình sang thành PDF được không mình không dùng ocat, bạn chuyển cho mình ( lớp mạch không để ủi + lớp mạch và linh kiện để nhìn và lắp theo ),cám ơn bạn.

Trích dẫn Gửi bởi quyen091981
    cám ơn bạn mình down được rồi ,nhưng mà bạn làm ơn chuyển giúp mình sang thành PDF được không mình không dùng ocat, bạn chuyển cho mình ( lớp mạch không để ủi + lớp mạch và linh kiện để nhìn và lắp theo ),cám ơn bạn.

thế lúc pin bị hết thì sạc chỗ nào hả bạn

Cảm ơn bạn đã chia se. Nhưng bạn có thể chia sẻ cho mình mạch nguyên lý đc ko?

Bạn ơi , ban cho sơ đồ nguyên lý đi....Cám ơn bạn...

Cuộn dây(cuộn cảm) kia bao nhiêu Uh vậy.bác có thể cho em xin sơ đồ nguyên lý không.em muốn vẽ lại với 1 cổng usb.

Mình có đính kèm file dsn và file layouy đó hết rồi mà. Các bạn click vào down thôi. Cuộn cảm kia mình mua đại thôi bạn ak. Đó là loại size nhỏ. Miễn sao lớn hơn 200uH là ok rồi.
    . Bạn mua cái 680uH ngoài chợ bán 5k hoặc bạn tự cuốn luôn. Lấy mũi khoan rồi cuốn nó vào cho dễ tính toán. Lên mạng có hướng dẫn đấy.

Trích dẫn Gửi bởi loatchoatno1
    thế lúc pin bị hết thì sạc chỗ nào hả bạn
    Bạn hỏi rất hay. Mình giữ cái đầu của cục pin điện thoại rồi thay phần pin của nó thành pin của mình (3.7v) sau đó từ 2 đầu pin đua ra để sạc mình hàn vào đầu sạc cái nokia để khi sạc pin đầy thì đầu nokia kia nó sẽ tự ngắt ( lúc pin 4.2volts). Nếu bạn nào không có pin điện thoại hư để lấy cái đầu hay ko muốn phá pin ( vì pin đt đắt mà ) thì gắn diot vào nhằm tạo vdrop 0.7v bạn dùng sạc nokia 5 volts sạc vào thì khi pin 4.3v nó sẽ cân bằng áp nên tự ngắt. Và như thế là pin đầy rồi. Nên tách ra dây sac vào đàu pin có gắn đi ốt riêng và dây từ pin vào mạch (dây này ko có diode) riêng. Bạn hiểu ý mình chưa. Tối về mình chụp cho bạn xem

cảm ơn bạn đã chia sẻ

Trang 2 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối