Welcome & Happy Holidays!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

cách thêm thư viện trong proteus 8.0

chúc các bác một ngày chủ nhật vui vẽ!
    em rất thích phần mềm proteus. nhưng khi em cài bản proteus 8.0 thì không thấy cái folder LIBRARY đâu :-??:-??:-??. vì thế em không thể add hay chia sẽ thư viện được.
    bác nào biết add thêm thư viện trong proteus hặc thư viện khi mình tạo mới nó nằm ở đâu thì vui lòng chỉ cho em với ạ.
    em xin chân thành cảm ơn!

bạn mở protues lên chọn system và làm theo đây xem được không

em làm theo rồi nhưng khi vào theo đường dẫn này: C:\Program Files (x86)\Labcenter Electronics\Proteus 8 Professional vẫn không thấy cái folder LIBRARY đó đâu.

có bản 8.1 đó tải về, cải tiến 1 số thứ

Trích dẫn Gửi bởi khanhthan
    em làm theo rồi nhưng khi vào theo đường dẫn này: C:\Program Files (x86)\Labcenter Electronics\Proteus 8 Professional vẫn không thấy cái folder LIBRARY đó đâu.
    ví dụ thư viện bạn để trong 1 folder bạn vào system rồi chọn dấu +( add a new folder....) bạn chon folder của bạn và ok là được thôi mà

Trích dẫn Gửi bởi phunghe
    ví dụ thư viện bạn để trong 1 folder bạn vào system rồi chọn dấu +( add a new folder....) bạn chon folder của bạn và ok là được thôi mà
    à ra thế.
    thanks bác nhiều!

à thì ra thư mục LIBRARY trong phiên bản 8.0 nó không còn nằm ở chổ cũ nữa mà nó được chuyển qua bên đây: C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Labcenter Electronics\Proteus 8 Professional

các bác nào có thư viện 3d full bản Protues 8.1 cho em xin.
    bản gốc it thư viện quá.

các bác cho em hỏi là trong thư viện Proteus 8.1 có họ linh kiên 74XX không ạ ( 7408, 7432, ...) e tìm mãi mà không có. em đang vẽ mạch in. mà nếu ai có thư viện đầy đủ cho em xin được không? cảm ơn tất cả !

Trích dẫn Gửi bởi khanhthan
    chúc các bác một ngày chủ nhật vui vẽ!
    em rất thích phần mềm proteus. nhưng khi em cài bản proteus 8.0 thì không thấy cái folder LIBRARY đâu :-??:-??:-??. vì thế em không thể add hay chia sẽ thư viện được.
    bác nào biết add thêm thư viện trong proteus hặc thư viện khi mình tạo mới nó nằm ở đâu thì vui lòng chỉ cho em với ạ.
    em xin chân thành cảm ơn!
    cài protues 8 mà không biết chỗ copy thư viện ra. mỗi lần cài lại win là công toi ak. )))))

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối