Welcome & Happy Holidays!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Gia công mạch in( PCB) 1 lớp

Hi! Các bạn? Cho Chip hỏi ở đâu Hà Nội nhận gia công mạch in 1 lớp, thời gian làm nhanh, và giá cả hợp lý nhỉ, ^^ Chip quen tự tay làm mạch in 1 lớp, nhưng dạo này già rồi, lão hoá, ngồi làm 10 cái mạch, là toát mồ hôi...hic..Nên tính chuyện đặt mạch in 1 lớp. Mong các bạn giúp đỡ nhé. Cảm ơn các bạn. À, chip muốn hỏi thêm những địa điểm mua linh kiện điện tử giá vừa ( Trừ chợ trời nhé chỗ đó chip đi xa quá) chỗ nào địa lý gần BX Mỹ Đình nhé.

[IMG]http://*************/attachments/10038/[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi ChipKool
    Hi! Các bạn? Cho Chip hỏi ở đâu Hà Nội nhận gia công mạch in 1 lớp, thời gian làm nhanh, và giá cả hợp lý nhỉ, ^^ Chip quen tự tay làm mạch in 1 lớp, nhưng dạo này già rồi, lão hoá, ngồi làm 10 cái mạch, là toát mồ hôi...hic..Nên tính chuyện đặt mạch in 1 lớp. Mong các bạn giúp đỡ nhé. Cảm ơn các bạn. À, chip muốn hỏi thêm những địa điểm mua linh kiện điện tử giá vừa ( Trừ chợ trời nhé chỗ đó chip đi xa quá) chỗ nào địa lý gần BX Mỹ Đình nhé.

[IMG]http://*************/attachments/10038/[/IMG]

Đặt mạch in chú có thể đặt ở viện điện tử tin học tự động hoá 156A quán thánh hoặc công ty đức việt hà ở 686 đường láng. Nhanh lấy thì nhiều tiền thôi.
    Còn linh kiện thì ra chỗ hoàng phát đi chỗ phố đào tấn ấy.

Ở khu cầu giấy ko thiếu chỗ mua linh kiện
    Hoàng phát thì chấp nhận giá cao hơn 1 chút
    Còn khong thì ra setech trên đường Hoàng Sâm

bác mod định đặt số lượng bao nhiu chiếc

Kinh tế khó khăn quá, bữa trước chip rẽ qua Chợ trời mua gần 400k tiền linh kiện về rang và xỉa xăng qua ngày túng thiếu..^^ hì hì chip đặt mạch thực ra cũng tầm 20 cái, mỗi cái 1 loại mạch khác nhau..vì chip làm chủ yếu thí nghiệm ấy mà..cái to 15x15cm cái nhỏ thì 2x2cm....
    Chip cũng cảm ơn các bạn đã chỉ mấy chỗ để mua: Nhưng có thể cụ thể hơn được không?
    Chỗ nào mua linh kiện rẻ, chỗ nào đặt mạch in rẻ

Trích dẫn Gửi bởi ChipKool
    Kinh tế khó khăn quá, bữa trước chip rẽ qua Chợ trời mua gần 400k tiền linh kiện về rang và xỉa xăng qua ngày túng thiếu..^^ hì hì chip đặt mạch thực ra cũng tầm 20 cái, mỗi cái 1 loại mạch khác nhau..vì chip làm chủ yếu thí nghiệm ấy mà..cái to 15x15cm cái nhỏ thì 2x2cm....
    Chip cũng cảm ơn các bạn đã chỉ mấy chỗ để mua: Nhưng có thể cụ thể hơn được không?
    Chỗ nào mua linh kiện rẻ, chỗ nào đặt mạch in rẻ
    Chào Chip!
    Dạo này già rồi hay sao mà tính toán dữ rứa chíp,ha ha chíp đặt mạch như thế chắc không khả thi hi hi,ngôì tính tới tính lui chắc lại phải tự ủi cho nó kinh tế quá..!!..

Trích dẫn Gửi bởi congminhfs
    Chào Chip!
    Dạo này già rồi hay sao mà tính toán dữ rứa chíp,ha ha chíp đặt mạch như thế chắc không khả thi hi hi,ngôì tính tới tính lui chắc lại phải tự ủi cho nó kinh tế quá..!!..
    Mọi khi ở ND em in mạch rồi tự là suốt mà..^^ nói chung là tự Là, ngâm mạch tuy hơi vất vả tí nhưng rẻ, chứ đặt thì tốn lắm..HIHI..Mà anh Congminhfs dạo này mất tăm ở đâu thế..hôm nay em mới thấy anh hiện nguyên hình

Có biết đường Trần Quốc Hoàn ở gần bến xe Mỹ Đình ý.
    Khi ngày mai thứ 7 hoặc chủ nhật, mình đc nghỉ mình đèo đi lên chợ giời mua linh kiện hoặc ra ngay chỗ setech mua. Khi nào tui đi tui nhắn trên diễn đàn

Tôi toàn đi chợ 1 mình , có bạn cùng đi ko biết có vui hơn ko

Trích dẫn Gửi bởi danhquan1992
    Tôi toàn đi chợ 1 mình , có bạn cùng đi ko biết có vui hơn ko
    Hahaha..chợ Trời tớ lên mua ở chỗ có mấy cô em kute ấy, có lần mua nhiều mấy em bảo anh mua gì mà nhiều thế, mua cho cty ak..mình cũng chém ừ hehehe..lên chợ Trời xong..về quên đường lạc luôn vào phía Hàng Bài..loanh quanh hỏi mới thoát...sợ thật..đúng là 36 phố phường ..lần sau kiếm thêm bạn đi cho đỡ lạc ^^ Bạn danhquan1992 làm gì mà lên tận chợ Trời mua linh kiện, bạn ở chỗ nào Hà Nội vậy

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối